| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | พ.ศ. 2310 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $159-299 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| รูปทรง | วงกลม |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| ขนาดของหลอดไฟ | ขนาดใหญ่ |
| ขนาดสินค้า | 17.25 กว้าง x 60 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50*50*60 ซม. |
| อัตราแสดงสี | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E12 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง กับวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและ Pleasanton, USA) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
บริการของเรารวมถึงการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจขายปลีกและค้าปลีก และธุรกิจการพัฒนาสินค้าใหม่
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | พ.ศ. 2310 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $159-299 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| รูปทรง | วงกลม |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| ขนาดของหลอดไฟ | ขนาดใหญ่ |
| ขนาดสินค้า | 17.25 กว้าง x 60 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50*50*60 ซม. |
| อัตราแสดงสี | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E12 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง กับวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและ Pleasanton, USA) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
บริการของเรารวมถึงการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจขายปลีกและค้าปลีก และธุรกิจการพัฒนาสินค้าใหม่