| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-799 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | กระจก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 220V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 6 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| สีร่างกาย | ทอง สีดํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| ประเภทสินค้า | ไฟแขวน |
| การใช้งาน | โรงแรม บ้าน ประดับภายใน |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| การรับรอง | CE, UL |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-799 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | กระจก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 220V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 6 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| สีร่างกาย | ทอง สีดํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| ประเภทสินค้า | ไฟแขวน |
| การใช้งาน | โรงแรม บ้าน ประดับภายใน |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| การรับรอง | CE, UL |