| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-11818845 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299.99-399.99 |
| อุณหภูมิสี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | การก่อสร้างเหล็ก |
| การรับประกัน | การครอบคลุม 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | เทคโนโลยี LED |
| น้ําหนักสินค้า | 15 กก. |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| สีร่างกาย | ปลายทอง |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การปรับแต่ง | ตัวเลือก DIY ที่มี |
| ไฟฟลัค | 95 lm/W |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-11818845 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299.99-399.99 |
| อุณหภูมิสี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | การก่อสร้างเหล็ก |
| การรับประกัน | การครอบคลุม 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | เทคโนโลยี LED |
| น้ําหนักสินค้า | 15 กก. |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| สีร่างกาย | ปลายทอง |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การปรับแต่ง | ตัวเลือก DIY ที่มี |
| ไฟฟลัค | 95 lm/W |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |