| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-32891522 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $199.99-599.99 |
Yihao Modern Luxury Crystal Chandelier ผสมผสานความงดงามของบ้านไร่วินเทจกับการออกแบบที่ทันสมัย โดยมีโครงสร้างทองแดงและองค์ประกอบจากแก้วสําหรับการแก้ไขแสงภายในที่หรูหรา
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เนื้อทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| สื่อหลัก | ทองแดง + กระจก |
| การรับรอง | CE UL |
เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องนั่งเล่น วิลล่า คลับผู้สูงอายุ และพื้นที่ที่อยู่อาศัยและพาณิชย์ต่าง ๆ ที่ต้องการแสงสว่างภายในที่หรูหรา
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ การผลิต และการค้าแสงเราให้บริการ OEM และ ODM ครบวงจร รวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์, และการสนับสนุนหลังการขาย เครือข่ายบริการระหว่างประเทศของเรารวมถึงศูนย์ logistics ในดุสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-32891522 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $199.99-599.99 |
Yihao Modern Luxury Crystal Chandelier ผสมผสานความงดงามของบ้านไร่วินเทจกับการออกแบบที่ทันสมัย โดยมีโครงสร้างทองแดงและองค์ประกอบจากแก้วสําหรับการแก้ไขแสงภายในที่หรูหรา
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เนื้อทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| สื่อหลัก | ทองแดง + กระจก |
| การรับรอง | CE UL |
เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องนั่งเล่น วิลล่า คลับผู้สูงอายุ และพื้นที่ที่อยู่อาศัยและพาณิชย์ต่าง ๆ ที่ต้องการแสงสว่างภายในที่หรูหรา
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ การผลิต และการค้าแสงเราให้บริการ OEM และ ODM ครบวงจร รวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์, และการสนับสนุนหลังการขาย เครือข่ายบริการระหว่างประเทศของเรารวมถึงศูนย์ logistics ในดุสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา