| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $689-781 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัยหลายสาย, ด้วยความสามารถที่แข็งแกร่ง; บริษัทมีความแข็งแกร่งทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง, ด้วยวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์, นักออกแบบการพัฒนาสินค้า;เรามีทีมงานการตลาดที่ดี และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่สมบูรณ์แบบ, เรามีศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาโลจิสติก, หลังการขาย, ฯลฯ) สําหรับธุรกิจเช่นการค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่ที่เป้าหมายต่อลูกค้า OEM และ ODM
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $689-781 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัยหลายสาย, ด้วยความสามารถที่แข็งแกร่ง; บริษัทมีความแข็งแกร่งทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง, ด้วยวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์, นักออกแบบการพัฒนาสินค้า;เรามีทีมงานการตลาดที่ดี และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่สมบูรณ์แบบ, เรามีศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาโลจิสติก, หลังการขาย, ฯลฯ) สําหรับธุรกิจเช่นการค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่ที่เป้าหมายต่อลูกค้า OEM และ ODM