| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-12871608 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥687.70-1,375.46 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E27, E12, E26, E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 900 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 4 กิโลกรัม |
| ประเภท | โคมไฟโต๊ะประดับ |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| MOQ | 1 PCS |
| ลักษณะ | ฟังก์ชันการส่องแสง |
| การรับรอง | CE, UL |
| บริการออกแบบ | บริการ OEM ODM |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ การผลิต และการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเราให้ความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่สนับสนุนโดยวิศวกรและนักออกแบบสินค้าที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงโกดังโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกา,ผลิตภัณฑ์, โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขายสําหรับลูกค้าขายปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้า
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-12871608 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥687.70-1,375.46 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E27, E12, E26, E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 900 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 4 กิโลกรัม |
| ประเภท | โคมไฟโต๊ะประดับ |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| MOQ | 1 PCS |
| ลักษณะ | ฟังก์ชันการส่องแสง |
| การรับรอง | CE, UL |
| บริการออกแบบ | บริการ OEM ODM |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ การผลิต และการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเราให้ความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่สนับสนุนโดยวิศวกรและนักออกแบบสินค้าที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงโกดังโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกา,ผลิตภัณฑ์, โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขายสําหรับลูกค้าขายปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้า