| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-12811746 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,100.35-1,375.46 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | อื่นๆ |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-12811746 |
| ชื่อแบรนด์ | YH |
| สถานที่เกิด | จีน กวางดง |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 900 lm |
| ขนาดของหลอดไฟ | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 4 กิโลกรัม |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรามีนักวิศวกรรมโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ ที่มีประสบการณ์ นักออกแบบการพัฒนาสินค้า และทีมงานการตลาดที่ดีเยี่ยมด้วยเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบถ้วน รวมถึงศูนย์คลังสินค้าโลจิสติกส์ และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกา, เราให้บริการแก้ไขแบบเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM.
บริการของเรารวมถึงการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจขายปลีกและค้าปลีก และธุรกิจการพัฒนาสินค้าใหม่
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-12811746 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,100.35-1,375.46 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | อื่นๆ |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-12811746 |
| ชื่อแบรนด์ | YH |
| สถานที่เกิด | จีน กวางดง |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 900 lm |
| ขนาดของหลอดไฟ | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 4 กิโลกรัม |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรามีนักวิศวกรรมโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ ที่มีประสบการณ์ นักออกแบบการพัฒนาสินค้า และทีมงานการตลาดที่ดีเยี่ยมด้วยเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบถ้วน รวมถึงศูนย์คลังสินค้าโลจิสติกส์ และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกา, เราให้บริการแก้ไขแบบเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM.
บริการของเรารวมถึงการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจขายปลีกและค้าปลีก และธุรกิจการพัฒนาสินค้าใหม่