| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1271758 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,375.46-2,063.22 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | AC 85-265V |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราแสดงสี | Ra80 |
| ไฟฟลัค | 900 lm |
| ประสิทธิภาพแสง | 85 lm/W |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE, UL |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเราให้ความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงศูนย์บริการคลังสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดุสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาการผลิต, โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขายสําหรับลูกค้าขายปลีกและรายย่อย และการพัฒนาสินค้า
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1271758 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,375.46-2,063.22 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | AC 85-265V |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราแสดงสี | Ra80 |
| ไฟฟลัค | 900 lm |
| ประสิทธิภาพแสง | 85 lm/W |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE, UL |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเราให้ความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงศูนย์บริการคลังสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดุสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาการผลิต, โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขายสําหรับลูกค้าขายปลีกและรายย่อย และการพัฒนาสินค้า