| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-12871843 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$1,057.04-1,585.58 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ความเหมาะสมของฐานหลอดไฟ | E27, E26, E12, E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | อื่นๆ |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การปรับแต่ง | ใช่ (DIY) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสง | 85 lm/w |
| ไฟฟลัค | 900 lm |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 1 PCS |
| สีเบา | แสงขาวอบอุ่น |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-12871843 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$1,057.04-1,585.58 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ความเหมาะสมของฐานหลอดไฟ | E27, E26, E12, E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | อื่นๆ |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การปรับแต่ง | ใช่ (DIY) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสง | 85 lm/w |
| ไฟฟลัค | 900 lm |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 1 PCS |
| สีเบา | แสงขาวอบอุ่น |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |