| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-11151207 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99.99-169.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | โลหะ |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | อื่นๆ |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-11151207 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 900 lm |
| ขนาดของหลอดไฟ | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| สีเบา | แสงขาวอบอุ่น |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง กับวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและ Pleasanton, USA) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
บริการของเราประกอบด้วยการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับการค้าปลีกและรายย่อย และการพัฒนาสินค้าใหม่
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-11151207 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99.99-169.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | โลหะ |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | อื่นๆ |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-11151207 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 900 lm |
| ขนาดของหลอดไฟ | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| สีเบา | แสงขาวอบอุ่น |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง กับวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและ Pleasanton, USA) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
บริการของเราประกอบด้วยการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับการค้าปลีกและรายย่อย และการพัฒนาสินค้าใหม่