| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-1146-1T |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299-399 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | AC 85-265V |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| ไฟฟลัค | 900 lm |
| ประสิทธิภาพแสง | 85 lm/w |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 100 × 75 × 85 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 17 กิโลกรัม |
| การรับรอง | CE, UL |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-1146-1T |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299-399 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| วัสดุสี | ผ้า |
| รูปแบบเงา | กลม |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| พลังงาน | AC 85-265V |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| ไฟฟลัค | 900 lm |
| ประสิทธิภาพแสง | 85 lm/w |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 100 × 75 × 85 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 17 กิโลกรัม |
| การรับรอง | CE, UL |
| การรับประกัน | 3 ปี |