| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1151516 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299.99-399.99 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | เหล็กที่มีเสียงทองแดง |
| แหล่งแสง | LED |
| การใช้งาน | โรงแรม ห้องนั่งเล่น พื้นที่ภายใน |
| วัสดุสี | ผ้า |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การปรับแต่ง | ใช่ (OEM / ODM มี) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสง | 80 lm/w |
| ไฟฟลัค | 500 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE, SAA, FCC |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1151516 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299.99-399.99 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | เหล็กที่มีเสียงทองแดง |
| แหล่งแสง | LED |
| การใช้งาน | โรงแรม ห้องนั่งเล่น พื้นที่ภายใน |
| วัสดุสี | ผ้า |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การปรับแต่ง | ใช่ (OEM / ODM มี) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพแสง | 80 lm/w |
| ไฟฟลัค | 500 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE, SAA, FCC |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |