| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | YM008 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥686.01-895.05 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เหล็ก |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 6.6 กิโลกรัม |
| มุมขั้ว | 180° |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ไฟฟลัคซ์ | 80 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | YM008 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥686.01-895.05 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เหล็ก |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 6.6 กิโลกรัม |
| มุมขั้ว | 180° |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ไฟฟลัคซ์ | 80 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |