| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ym-13922 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,379.26 |
| อุณหภูมิสี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เหล็กด้วยทองคํา |
| การรับประกัน | ครบวงจร 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | ไลด์ประสิทธิภาพสูง |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | คริสตัลพรีเมี่ยม |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | YM-13922 |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ใช่ (DIY มี) |
| ไฟฟลัค | 95 lm/W |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ym-13922 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,379.26 |
| อุณหภูมิสี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เหล็กด้วยทองคํา |
| การรับประกัน | ครบวงจร 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | ไลด์ประสิทธิภาพสูง |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | คริสตัลพรีเมี่ยม |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | YM-13922 |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ใช่ (DIY มี) |
| ไฟฟลัค | 95 lm/W |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| การติดตั้ง | ขับ |