| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | DEP-T210 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,848.29-2,062.09 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | อลูมิเนียม |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 80-240 วอลต์ |
| น้ําหนักสินค้า | 35 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | โลหะ |
| เลขรุ่น | DEP-T210 |
| ชื่อแบรนด์ | ยิฮาวะ |
| สถานที่เกิด | จีน กวางดง |
| การใช้งาน | สํานักงานบ้าน ห้องนั่งเล่น |
| มุมขั้ว | 360° |
| สีร่างกาย | ทอง สีดํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 95 |
| DIY | ใช่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 100 lm |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบแสงและวงจร การออกแบบและการออกแบบแสง การออกแบบแสงโครงการ |
| แบรนด์พลังงาน | ทําเอง |
| ขนาดสินค้า | กว้าง 60/80/100*20cm |
| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | DEP-T210 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,848.29-2,062.09 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | อลูมิเนียม |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 80-240 วอลต์ |
| น้ําหนักสินค้า | 35 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | โลหะ |
| เลขรุ่น | DEP-T210 |
| ชื่อแบรนด์ | ยิฮาวะ |
| สถานที่เกิด | จีน กวางดง |
| การใช้งาน | สํานักงานบ้าน ห้องนั่งเล่น |
| มุมขั้ว | 360° |
| สีร่างกาย | ทอง สีดํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 95 |
| DIY | ใช่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 100 lm |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบแสงและวงจร การออกแบบและการออกแบบแสง การออกแบบแสงโครงการ |
| แบรนด์พลังงาน | ทําเอง |
| ขนาดสินค้า | กว้าง 60/80/100*20cm |